
Cảm biến tiệm cận PRFDW30-12DP-V-K PRFD-K Series AUTONICS
Mã sản phẩm: PRFDW30-12DP-V-K
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật PRFDW30-12DP-V-K
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PRFDW30-12DP-V-K |
| Tên sản phẩm | Cảm biến tiệm cận PRFDW30-12DP-V-K PRFD-K Series AUTONICS |
| Cài đặt | Lồi |
| Đường kính cạnh phát hiện | Ø30mm |
| Khoảng cách phát hiện | 12mm |
| Độ trễ | Max. 15% khoảng cách phát hiện |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 54×54×1mm(sắt) |
| Tần số đáp ứng | 10kHz |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo ổn định (màu xanh lá), chỉ báo không ổn định (màu cam), chỉ báo phát hiện bất thường (đèn báo nhấp nháy xen kẽ xanh lá và cam) |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 120 g (≈ 180 g) |
| Nguồn cấp | 10 - 30 VDC@(=)(dao động P-P: ≤ 10 %) |
| Thông số dòng | Dòng tiêu thụ: Max. 20mA |
| Ngõ ra điều khiển | Max. 100mA |
| Điện áp dư | ≤ 2.5 V |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống quá áp, mạch bảo vệ chống quá dòng/ngắn mạch ngõ ra, mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ (tại 500VDC) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 1,000 m/s² (≈ 100 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70 ℃, bảo quản: -25 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP66, IP67 (IEC tiêu chuẩn) |
| Kết nối | Loại giắc cắm cáp |
| Loại giắc cắm | Giắc cắm đầu đực M12 |
| Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp | Cáp chống dầu (màu xám đậm) |
| Chất liệu | Vỏ / Đai ốc: thép không gỉ 303 (SUS303), long đền: thép không gỉ 304 (SUS304), cạnh phát hiện: thép không gỉ 303 (SUS303) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận PRFDW30-12DP-V-K PRFD-K Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





