
Mô tả
Thông số kỹ thuật PRL08-2DN
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Loại dây và nguồn | DC 3 dây 12-24VDC |
| Đường kính cạnh phát hiện | M08 |
| Khoảng cách phát hiện | 2mm |
| Cài đặt | Không có tấm chắn (phẳng) |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 8×8×1mm (sắt) |
| Tần số đáp ứng | 1kHz |
| Thông số dòng | Dòng tiêu thụ: Max. 10mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN Thường Mở |
| Chất liệu | Đồng thau (mạ niken) |
| Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp | Cáp tiêu chuẩn |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 |
| Chiều dài thân | Thân dài |
| Nhiệt độ xung quanh | Hoạt động: -25 đến 70℃, Bảo quản: -30 đến 80℃ |
| Độ ẩm xung quanh | Hoạt động: 35 đến 95% RH, Bảo quản: 35 đến 95% RH |
| Độ trễ | Max. 10% khoảng cách phát hiện |
| Điện áp dư | Max. 2V |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 66g (Xấp xỉ 54g) |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận PRL08-2DN Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





