
Mô tả
Thông số kỹ thuật PRW18-8AC
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 8mm |
| Kích cỡ | M18 |
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Loại chống nhiễu | Non-shielded |
| Ngõ ra | 2 dây AC |
| Chế độ hoạt động | NC |
| Kiểu đấu nối | Dây có giắc cắm |
| Chiều dài cáp | 0.3m |
| Phụ kiện mua rời | Cáp kết nối: CLA2-2, Cáp kết nối: CLA2-2P, Cáp kết nối: CLA2-5, Cáp kế t nối: CLA2-5P, Cáp cảm biến: C2A4-5, Cáp cảm biến: C1D4-2 |
| Loại | Cảm biến từ |
| Tần số đáp ứng | 20Hz |
| Điện áp dư tối đa | 10V |
| Công suất ngõ ra/tải tối đa | 200mA |
| Hình dạng | Loại hình trụ có ren |
| Hướng phát hiện | Phía trước |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại màu, Kim loại đen |
| Kích thước đối tượng phát hiện | 25x25x1mm, sắt |
| Số dây | 2 dây |
| Kiểu lắp đặt | Lắp xuyên qua lỗ (lắp lồi) |
| Chiều dài phần ren trên thân | 25.3mm |
| Kiểu hiển thị | LED indicator |
| Chất liệu vỏ | Đồng thau |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ đột biến điện |
| Môi trường hoạt động | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -25...70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...95% |
| Khối lượng tương đối | 66g |
| Chiều dài thân | 53.3mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận PRW18-8AC Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





