
Cảm biến tiệm cận PRWL30-10AC Autonics
Mã sản phẩm: PRWL30-10AC
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật PRWL30-10AC
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 10mm |
| Kích cỡ | M30 |
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Loại chống nhiễu | Shielded |
| Ngõ ra | 2 dây AC |
| Chế độ hoạt động | NC |
| Kiểu đấu nối | Dây có giắc cắm |
| Chiều dài cáp | 0.3m |
| Phụ kiện mua rời | Cáp kết nối: CLA2-2, Cáp kết nối: CLA2-2P, Cáp kết nối: CLA2-5, Cáp kế t nối: CLA2-5P |
| Loại | Cảm biến từ |
| Tần số đáp ứng | 20Hz |
| Điện áp dư tối đa | 10V |
| Công suất ngõ ra/tải tối đa | 200mA |
| Hình dạng | Loại hình trụ có ren |
| Hướng phát hiện | Phía trước |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại màu, Kim loại đen |
| Kích thước đối tượng phát hiện | 30x30x1mm, sắt |
| Số dây | 2 dây |
| Kiểu lắp đặt | Lắp xuyên qua lỗ (lắp bằng) |
| Chiều dài phần ren trên thân | 60mm |
| Kiểu hiển thị | LED indicator |
| Chất liệu vỏ | Đồng thau |
| Môi trường hoạt động | Chống nước |
| Nhiệt độ môi trường | -25...70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...95% |
| Khối lượng tương đối | 158g |
| Chiều dài thân | 80mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến tiệm cận PRWL30-10AC Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





