
PSAN-1CPA-R1/8 Autonics - Cảm biến áp suất giá tốt
Mã sản phẩm: PSAN-1CPA-R1/8
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật PSAN-1CPA-R1/8
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PSAN-1CPA-R1/8 |
| Loại | Cảm biến áp suất |
| Áp suất đo | 0 ~ 1.00 MPa |
| Áp suất chịu đựng tối đa | 3.00 MPa |
| Kiểu kết nối | Ren R1/8" |
| Loại áp suất | Áp suất dương |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 45 mA |
| Ngõ ra | 4-20 mA |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 2 ms |
| Độ chính xác | ±0.5% F.S. |
| Độ lặp lại | ±0.2% F.S. |
| Độ trễ | ≤ 0.1% F.S. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 80℃ (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 80℃ (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường | 35 ~ 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Vật liệu vỏ | SUS316L |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối điện | Đầu nối DIN 43650 |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Trọng lượng | Khoảng 80g |
Tổng quan về PSAN-1CPA-R1/8 Autonics - Cảm biến áp suất giá tốt
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





