
PSAN-C01CPA-R1/8 Autonics - Cảm biến áp suất giá tốt
Mã sản phẩm: PSAN-C01CPA-R1/8
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật PSAN-C01CPA-R1/8
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PSAN-C01CPA-R1/8 |
| Loại cảm biến | Cảm biến áp suất |
| Dải đo áp suất | 0 ~ 1 MPa (0 ~ 10 bar) |
| Áp suất chịu tối đa | 3 MPa (30 bar) |
| Loại áp suất | Áp suất dương (Positive Pressure) |
| Ngõ ra | Ngõ ra Analog (4-20mA) |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 2 ms |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC ±10% |
| Tiêu thụ dòng | ≤ 45mA |
| Kiểu kết nối | Đầu nối DIN 43650-A |
| Vật liệu | SUS304 |
| Kiểu ren | R1/8" |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ 80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 ~ 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Độ chính xác | ±0.5% F.S. |
| Độ lặp lại | ±0.2% F.S. |
| Độ trễ | ≤ 0.3% F.S. |
| Trọng lượng | Khoảng 60g |
Tổng quan về PSAN-C01CPA-R1/8 Autonics - Cảm biến áp suất giá tốt
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





