
Cảm biến áp suất PSAN-DV01CPV-Rc1/8 PSAN Series AUTONICS
Mã sản phẩm: PSAN-DV01CPV-RC1/8
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật PSAN-DV01CPV-RC1/8
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PSAN-DV01CPV-Rc1/8 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến áp suất PSAN-DV01CPV-Rc1/8 PSAN Series AUTONICS |
| Chất lỏng áp dụng | (Loại khí nén) Khí, khí không ăn mòn |
| Hướng lắp đặt cổng áp suất | Đáy lắp |
| Cổng áp suất | Rc1/8 |
| Loại kết nối | Loại giắc cắm(Loại giắc cắm cáp: 2m) |
| Loại áp suất | Áp suất âm |
| Dải áp suất định mức | 0.0 đến -101.3kPa |
| Đơn vị áp suất hiển thị | kPa, kgf/cm², bar, psi, mmHg, inHg, mmH₂O |
| Ngõ ra điều khiển_PNP mạch thu hở | PNP mạch thu hở |
| Ngõ ra/ngõ vào tùy chọn | Ngõ ra điện áp (1-5VDC @(=)) |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Loại ngõ ra điện áp: Max. 50mALoại ngõ ra dòng: Max. 75mA |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40 |
| Ngõ ra điều khiển_Độ trễ | Min. hiển thị interval |
| Ngõ ra điều khiển_Lỗi lặp lại | ± 0.2% F.S. ± khoảng hiển thị tối thiểu |
| Ngõ ra điều khiển_Thời gian đáp ứng | Tùy chọn 2.5ms, 5ms, 100ms, 500ms, 1000ms |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 30 đến 80% RH, bảo quản: 30 đến 80% RH |
| Chất liệu | Mặt trước: Polycarbonate, Vỏ sau: Polybutylene Terephthalate + Sợi thủy tinh 15%, Cổng áp lực: Đồng thau mạ Niken |
| Trọng lượng | Khoảng 170g (khoảng 85g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến áp suất PSAN-DV01CPV-Rc1/8 PSAN Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





