
Mô tả
Thông số kỹ thuật PSB-01-M5
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PSB-01-M5 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến áp suất PSB-01-M5 PSB Series AUTONICS |
| Chất lỏng áp dụng | (Loại khí nén) Khí, khí không ăn mòn |
| Cổng áp suất | M5 |
| Loại kết nối | Loại cáp(Loại cáp: 2m) |
| Loại áp suất | Áp suất tiêu chuẩn |
| Dải áp suất định mức | 0.0 đến 100.0kPa |
| Đơn vị áp suất hiển thị | kPa, kgf/cm², bar, psi |
| Ngõ ra điều khiển_NPN mạch thu hở | NPN mạch thu hở |
| Ngõ ra/ngõ vào tùy chọn | Ngõ ra điện áp (1-5VDC @(=)) |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Max. 50mA |
| Cấu trúc bảo vệ | IP40 |
| Ngõ ra điều khiển_Độ trễ | 1 chữ số cố định (2 số cho đơn vị psi) |
| Ngõ ra điều khiển_Lỗi lặp lại | ± 0.2% F.S. ± 1 chữ số |
| Ngõ ra điều khiển_Thời gian đáp ứng | Tùy chọn 2.5ms, 5ms, 100ms, 500ms |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Chất liệu | Vỏ, Cổng áp suất, Vỏ thân: IXEF |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 160g(Xấp xỉ 70g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến áp suất PSB-01-M5 PSB Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





