
Mô tả
Thông số kỹ thuật PSM8-VD
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PSM8-VD |
| Tên sản phẩm | Cảm biến áp suất PSM8-VD PSM Series AUTONICS |
| Phạm vi áp suất hiển thị | Tùy thuộc theo loại áp suất, đơn vị áp suất(ví dụ như '▣ Áp suất định mức và Max. Phạm vi hiển thị áp suất') |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Nguồn tiêu thụ | Max. 3W |
| Dòng tiêu thụ | Max. 100mA (tăng 20mA cho Truyền thông RS485) |
| Số kênh ngõ vào | 8EA |
| Phương pháp ngõ vào | 1-5VDC @(=) |
| Nguồn cho cảm biến ngoài | 12-24VDC @(=), 40mA cho mỗi kênh (max. dòng của 1-4CH: max. 100mA, max. dòng của 5-8CH: max. 100mA) |
| Ngõ ra điều khiển_Độ trễ | Min. hiển thị interval |
| Ngõ ra điều khiển_Lỗi lặp lại | ±0.1% F.S. ±min. thời gian hiển thị |
| Ngõ ra điều khiển_Thời gian đáp ứng | 5ms, 100ms, 500ms, 1000ms |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ ngắn mạch ngõ ra, Mạch bảo vệ nối ngược cực tính nguồn |
| Số hiển thị | phần hiển thị PV, phần hiển thị SV: 4-chữ số, phần hiển thị kênh: 1-chữ số |
| Phương pháp hiển thị_phần hiển thị | Phương pháp đèn LED 7-đoạn ᆞPhần hiển thị PV: đỏ hoặc xanh ᆞPhần hiển thị SV: xanh ᆞphần hiển thị kênh: đỏ |
| Phương pháp hiển thị_chỉ cố ngõ ra | 16 (NGÕ RA 1, NGÕ RA 2: 8 chỗ mỗi phần) |
| Độ chính xác hiển thị | ±0.1% ±2-chữ số (tại 23 ±5℃) |
| Ngõ ra điều khiển và nhiệt độ hiển thị | 0 đến 50℃: ±0.2% F.S. ±2-chữ số (dựa trên 25℃), -10 đến 0℃: ±0.3% F.S. ±2-chữ số |
| Ngõ vào số | Ngõ vào kỹ thuật số (1 điểm) ᆞNgõ vào tiếp xúc-[L]: max. 0.2V ᆞNgõ vào không tiếp xúc: ON- điện áp còn lại max. 1.0V, OFF- dòng điện rò max. 0.1mA |
| kết nối_ngõ vào | Đầu nối nguồn cảm biến (cho CNE-P04, bán riêng) |
| kết nối_ngõ ra | Đầu nối nguồn Hirose 20-pin (HIF3BA-20D-2.54R, cáp phẳng 20-dây, bán riêng) |
| Điện trở cách điện | ≥ 100 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Độ bền điện môi | 1,000VAC 50/60Hz trong 1 phút (giữa đầu đầu nói ngõ vào và chân nguồn), 500VAC 50/60Hz for 1 min (giữa đầu nối nguồn và đầu nối RS485) |
| Rung động | Biên độ 1.5mm ở tần số từ 10 đến 50Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 30 đến 85%RH, bảo quản: 30 đến 85%RH |
| Phụ kiện | Giá lắp |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 108g(Xấp xỉ 65g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến áp suất PSM8-VD PSM Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





