
Cảm biến áp suất PSQ-BC01U-9/16-18UNF PSQ Series AUTONICS
Mã sản phẩm: PSQ-BC01U-9/16-18UNF
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật PSQ-BC01U-9/16-18UNF
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PSQ-BC01U-9/16-18UNF |
| Tên sản phẩm | Cảm biến áp suất PSQ-BC01U-9/16-18UNF PSQ Series AUTONICS |
| Chất lỏng áp dụng | (Loại chất lỏng) Khí, khí không ăn mòn và chất lỏng không ăn mòn thép không rỉ 316L |
| Hướng lắp đặt cổng áp suất | Lắp mặt sau |
| Cổng áp suất | 9/16-18UNF |
| Loại kết nối | Loại cáp(Loại cáp: 3m) |
| Loại áp suất | Áp suất nén |
| Dải áp suất định mức | -100.0 đến 100.0kPa |
| Đơn vị áp suất hiển thị | MPa, kPa, kgf/cm², bar, psi, mmHg, inHg, mmH₂O |
| Ngõ ra điều khiển | Chọn theo thông số cài đặtNgõ ra NPN mạch thu hởNgõ ra PNP mạch thu hở |
| Ngõ ra/ngõ vào tùy chọn | Chọn theo thông số cài đặtNgõ ra điện áp (1-5VDC @(=))Ngõ ra dòng (DC4-20mA)Ngõ vào AUTO SHIFT, REMOTE ZERO, HOLD |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±10%(sóng P-P: max. 10%) |
| Dòng tiêu thụ | Max. 50mA(Ngõ ra dòng: Max. 70mA) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65 |
| Ngõ ra điều khiển_Độ trễ | Min. hiển thị interval |
| Ngõ ra điều khiển_Lỗi lặp lại | ± 0.2% F.S. ± khoảng hiển thị tối thiểu |
| Ngõ ra điều khiển_Thời gian đáp ứng | Chọn một trong các giá trị: 2.5ms, 5ms, 10ms, 25ms, 50ms, 100ms, 250ms, 500ms, 1,000ms, 5,000ms |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 30 đến 80% RH, bảo quản: 30 đến 80% RH |
| Chất liệu | Vỏ mặt trước: Polycarbonate, Vỏ bánh răng: Polyamide 6, Cổng áp suất: Stainless steel 316L |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 210g(Xấp xỉ 125g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến áp suất PSQ-BC01U-9/16-18UNF PSQ Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





