
Công tắc an toàn SF2KR-LL-3B SF2KR Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SF2KR-LL-3B
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SF2KR-LL-3B
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SF2KR-LL-3B |
| Tên sản phẩm | Công tắc an toàn SF2KR-LL-3B SF2KR Series AUTONICS |
| Dây áp dụng | Tiếp điểm: AWG 18 (0.823 mm²) |
| Tuần suất hoạt động cho phép | 30 lần/phút |
| Vòng đời | Thông số của máy: ≥ 100,000 lần, thông số dòng điện: ≥ 100,000 lần |
| Lực đẩy chìa khóa | ≥ 20 N |
| Mô-men xoắn để xoay chìa khóa | 0.2 đến 1.8 N·m |
| Điện trở cách điện | ≥ 100 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Độ bền điện môi | 2,500VAC~ 50/60Hz for 1 phút |
| Rung động | Biên độ 1.5mm ở tần số từ 10 đến 55Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 300m/s² (khoảng 30G) theo từng hướng X, Y, Z trong 3 lần |
| Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 70℃, nhiệt độ bảo quản: -40 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65 (Bảng trước, tiêu chuẩn IEC) |
| Chất liệu | PC, POM |
| Trọng lượng | ≈ 130 g (≈ 192 g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Công tắc an toàn SF2KR-LL-3B SF2KR Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





