
Bộ điều khiển cảm biến an toàn SFC-A322-2300 SFC Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SFC-A322-2300
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SFC-A322-2300
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SFC-A322-2300 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển cảm biến an toàn SFC-A322-2300 SFC Series AUTONICS |
| Nguồn cấp | 24VDC@(=) |
| Dải điện áp cho phép | 85% đến 110% điện áp định mức |
| Nguồn tiêu thụ | 3.0W |
| Ngõ vào | ON: ≥11 VDC@(=) ≥ 5mA, OFF: ≤ 5VDC@(=) ≤ 1mA |
| Cáp | ≤ 100m (≤ 100Ω, ≤ 10nF) |
| Safety output | FET kênh P |
| Tức thời | 3 × |
| Duy trì | 2 × |
| Sai số thời gian | ≤ ± 5% |
| Tải hiện tại | Dưới 2 ngõ ra: ≤ DC 1A Trên 3 ngõ ra: ≤ DC 0.8A |
| Dòng rò rỉ | ≤ 0.1mA |
| Ngõ ra phụ | Transistor 2 × PNP: X1, X2 (lỗi) |
| Kết nối logic | Số lượng thiết bị được kết nối: tối đa 4 thiết bị, tổng số thiết bị được kết nối: tối đa 20 thiết bị, số bước kết nối: tối đa 5 bước, chiều dài dây: ≤ 100m |
| Tiêu chuẩn quốc tế | IEC/EN 61508 (SIL3), IEC/EN 62061 (SILCL3), IEC/EN 60947-5-1, EN ISO 13849-1 (Category 4, PLe), UL listed E249635 |
| Trọng lượng | Khoảng 90g (khoảng 140g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ điều khiển cảm biến an toàn SFC-A322-2300 SFC Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





