
Công tắc cửa SFDL2-M6B-G1/2-T SFDL2 Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SFDL2-M6B-G1/2-T
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SFDL2-M6B-G1/2-T
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SFDL2-M6B-G1/2-T |
| Tên sản phẩm | Công tắc cửa SFDL2-M6B-G1/2-T SFDL2 Series AUTONICS |
| Lực mở trực tiếp | Min. 80N |
| Khoảng cách mở trực tiếp | Min. 10mm |
| Lực kéo khi khóa | Min. 1,300N |
| Tốc độ hoạt động | 0.05 đến 1m/s |
| Tần số hoạt động | Max. 20/min |
| Tuổi thọ_Cơ | Min. 1,000,000 lần hoạt động (20/phút) |
| Bộ chỉ thị | Trạng thái solenoid hoặc trạng thái tiếp điểm (màu cam, tùy thuộc vào kết nối) |
| Rung động_Lỗi | Biên độ đơn 0.35mm ở tần số từ 10 đến 55Hztheo mỗi phương X,Y,Z trong 10 phút |
| Va chạm | 1,000m/s² (khoảng 100G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Shock_Malfunction | 80m/s² (khoảng 8G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -25 đến 65℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 (theo tiêu chuẩn IEC, trừ phần đầu) |
| Chất liệu | Phần đầu: zinc hoặc PA, vỏ: PA |
| Trọng lượng | ≈ 400 g (≈ 490 g) |
| Điện áp và dòng tải định mức | Tải điện trở: 6 A/250 VAC~, 0.6 A/250 VDC@(=) Tải cảm ứng từ (IEC): AC-15 3 A/240 VAC~, DC-13 0.27 A/250 VDC@(=)Tải cảm ứng từ (UL): A300, Q300 |
| Độ bền điện môi_Giữa các chân nối | 2.5kV |
| Độ bền điện môi_Giữa các chân nối khác cực | 4 kV |
| Độ bền điện môi_Giữa mỗi chân nối và phần không hoạt động | 6 kV |
| Điện trở cách điện | ≥ 100 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Điện trở tiếp xúc | ≤ 100 mΩ |
| Tuổi thọ_Điện | ≥ 100,000 lần hoạt động (250 VAC~/6 A) |
| Dòng ngắn mạch có điều kiện | 100A |
| Điện áp định mức | 24 VDC@(=) |
| Dòng tiêu thụ | Nguồn điện: 0.26ABình thường: max. 0.2A (khoảng 3 giây sau khi cấp nguồn điện) |
| Loại cách điện | Loại E |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Công tắc cửa SFDL2-M6B-G1/2-T SFDL2 Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





