
Mô tả
Thông số kỹ thuật SFEN-B
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SFEN-B |
| Tên sản phẩm | Công tắc an toàn SFEN-B SFEN Series AUTONICS |
| Tiêu chuẩn điện áp cách điện | 250 VAC~ |
| Tiêu chuẩn dòng điện chạy qua | 3A |
| Tiêu chuẩn tải cách điện | AC-12 (3 A / 250 VAC~), DC-12 (3 A / 30 VDC@(=)) |
| Khẳ năng chịu lực của bộ điều khiển | Hướng hoạt động: 400 N, trong 1 phút (hướng hoạt động: 0.5 N m,trong 1 phút) |
| Tần số hoạt động | Dòng điện: ≤ 10 / phút, Cơ: ≤ 10 / phút |
| Độ bền điện môi | Giữa các terminal trong cùng điện cực: 1,000 VAC~ 50 / 60 Hz for 1 phút. giữa các terminal và điện cực khác, giữa terminal và phần không hoạt động : 2,000 VAC~ 50 / 60 Hz for 1 phút. |
| Tuổi thọ_Điện | ≥ 100,000 lần hoạt động (tiêu chuẩn tải) (Đẩy / Mở khóa 1 lần) |
| Tuổi thọ_Cơ | ≥ 100,000 lần hoạt động (Đẩy / Mở khóa 1 lần) |
| Dòng ngắn mạch có điều kiện | 100A |
| Tải thấp nhất được áp dụng | DC24 V 4 mA |
| Lực mở trực tiếp | 30 N ± 10 |
| Khoảng cách mở trực tiếp | 4.8 mm ± 0.5 |
| Điện trở cách điện | ≥ 100 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Rung động_Lỗi | Biên độ kép 1.5mm ở tần số từ 10 đến 55 Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 10 phút |
| Shock_Malfunction | 150 m/s² (≈ 15 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55 ℃, nhiệt độ bảo quản: -25 đến 65 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85 %RH, nhiệt độ bảo quản: 35 đến 85 %RH (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Loại cách điện | Lớp II (cách điện kép) |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo kích hoạt hoạt động (xanh) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP65(tiêu chuẩn IEC) |
| Dây áp dụng | AWG 20-18 (0.5 đến 0.75mm²) |
| Kiểu kết nối | Cáp kết nối kích thước lớn M20 |
| Chất liệu | Vỏ: PA66, nút: PC, tay nắm cao su: Silicone |
| Tiêu chuẩn quốc tế | IEC 60947-5-1, IEC 60947-5-8, UL 60947-5-1 |
| Trọng lượng | ≈ 268 g (≈ 388 g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Công tắc an toàn SFEN-B SFEN Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





