
Mô tả
Thông số kỹ thuật SFL20-48
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp phát hiện | Thu - phát (cả bộ) |
| Khoảng cách phát hiện | 15m |
| Chiều cao bảo vệ | 723mm |
| Bước trục quang học | 15mm |
| Nguồn cấp | 24VDC |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Brackets side adjustable bracket: BK-SFL-SA, Brackets side bracket: BK -SFL-SF, Brackets top / bottom adjustable bracket: BK-SFL-TBA, Brackets top / bottom bracket: BK-SFL-TBF, Connector cable socket-plut type receiver (black): C1D8-10R, Connector cable socket-plut type receiver (black): C1D8-15R, Connector cable socket-plut type receiver (black): C1D8-20R, Connector cable socket-plut type receiver (black): C1D8-3R, Connector cable socket-plut type receiver (black): C1D8-5R, Connector cable socket-plut type receiver (black): C1D8-7R, Đèn ngõ ra cáp: SFL-LC, LOTO (lockout-tagout) device: SFL-LT, LOTO (lockout-tagout) device: SFL-LT2, Power I/O connector type cable emitter (black): SFL-BCT, Power I/O connector type cable receiver (black): SFL-BCR, Power I/O cable wire type emitter (black): SFL-C3T, Power I/O cable wire type emitter (black): SFL-C7T, Power I/O cable wire type receiver (black): SFL-C10R, Power I/O cable wire type receiver (black): SFL-C15R, Power I/O cable wire type receiver (black): SFL-C3R, Power I/O cable wire type receiver (black): SFL-C7R, Đầu thu cáp kết nối series (màu đen): SFL-EC3T, Đầu thu cáp kết nối series (màu đen): SFL-EC7T, Đầu thu cáp kết nối series (màu đen): SFL-EC03R, Đầu thu cáp kết nối series (màu đen): SFL-EC10R, Đầu thu cáp kết nối series (màu đen): SFL-EC3R, Đầu thu cáp kết nối series (màu đen): SFL-EC7R, Bộ chuyển đổi USB sang giao tiếp nối tiếp SFL/SFLA chuyên dụng: SCM-SFL, Mẫu thử: SFL-T14, Mẫu thử: SFL-T20, Mẫu thử: SFL-T30, Cáp rút gọn chữ Y: SFL-YC, Cáp đầu nối chữ Y: SFL-YCR |
| Loại | Cảm biến an toàn |
| Số trục quang học | 48 |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | D20mm |
| Vật phát hiện tiêu chuẩn | Opaque |
| Chức năng ngõ vào | Reset input, Test input (External test) |
| Ngõ ra | NPN open collector, PNP open collector |
| Chế độ hoạt động | Light On |
| Nguồn sáng | Đèn LED hồng ngoại (855nm) |
| Thời gian phản hồi | 32.3ms, 76.6ms |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ ngắn mạch đầu ra, Bảo vệ phân cực ngược, Bảo vệ ngắn mạch |
| Chức năng | Auxiliary output, Fixed blanking, Interlock (Reset hold), Lamp output, Mutual interference prevention, PC connection, PNP/NPN selection, Reduced resolution, Selectable sensing distance, Series connection, Self-test (Test function) |
| Truyền thông | RS485 |
| Chất liệu vỏ | Vỏ nhôm |
| Kiểu kết nối | Giắc cắm |
| Phương pháp lắp đặt | Giá đỡ gắn bên, Giá đỡ trên/dưới |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Ánh sáng môi trường | Ánh sáng đèn sợi đốt: tối đa 3.000 Ix., Ánh sáng mặt trời: tối đa 10. 000 Ix |
| Nhiệt độ môi trường | -10...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 1.958kg |
| Chiều rộng tổng thể | 29mm |
| Chiều cao tổng thể | 723mm |
| Chiều sâu tổng thể | 35mm |
| Cấp bảo vệ | IP65, IP67, IP69K |
| Tiêu chuẩn | CE, IEC, S-mark, UL |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến vùng SFL20-48 Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





