
Mô tả
Thông số kỹ thuật SFN-M-020
| Thông Số | Chi Tiết |
| Dòng sản phẩm | Cảm biến |
| Mã sản phẩm | SFN-M-020 |
| Hãng sản xuất | Autonics |
| Khoảng cách hoạt động (OFF→ON) | ≥ 5 mm |
| Khoảng cách hoạt động (ON→OFF) | ≤ 15 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 100.5g (khoảng 113.8g) |
| Nguồn cấp | 24VDC ±10% |
| Kết nối | Loại cáp |
Tổng quan về Cảm biến vùng cửa SFN-M-020 Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





