
Mô tả
Thông số kỹ thuật SFN-M-W
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SFN-M-W |
| Tên sản phẩm | Công tắc cửa SFN-M-W SFN Series AUTONICS |
| Khoảng cách hoạt động_OFF→ON | ≥ 5 mm |
| Khoảng cách hoạt động_ON→OFF | ≤ 15 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 58.1g(khoảng 71.6g) |
| Nguồn cấp | 24VDC@(=)±10% |
| Tần số hoạt động | 100Hz |
| Nguồn tiêu thụ | ≤ 400mA |
| Ngõ ra phụ | Ngõ ra cực thu hở PNP - 24VDC, 10mA |
| Đèn chỉ thị hoạt động | ON: xanh lá, OFF: đỏ |
| Tuổi thọ | ≥ 20,000,000 times (with low load) |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ (tại 500VDC) |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống quá áp, mạch bảo vệ chống quá dòng/ngắn mạch ngõ ra, mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn |
| Độ bền điện môi | 1.500VAC~ 50 / 60Hz trong 1 phút |
| Rung động | Biên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ |
| Rung động_Lỗi | Biên độ 1.0mm ở tần số 10 đến 55Hztheo mỗi hướng X, Y, Z trong 10 phút |
| Va chạm | 300m/s² (khoảng 30G) theo từng hướng X, Y, Z trong 3 lần |
| Shock_Malfunction | 300m/s² (khoảng 30G) theo mỗi hướng X, Y, Z ở trạng thái BẬT / TẮT đầu ra trong 3 lần |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 (tiêu chuẩn IEC) |
| Kết nối | Loại giắc cắm cáp |
| Loại giắc cắm | Giắc cắm M12 |
| Chất liệu | Body/CAP: PC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Công tắc cửa SFN-M-W SFN Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





