
Mô tả
Thông số kỹ thuật SP-0312
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SP-0312 |
| Tên sản phẩm | Bộ nguồn xung ổn áp SP-0312 SP Series AUTONICS |
| Nguồn ngõ ra | 3W |
| Điện áp ngõ vào | 100-240VAC~ 50/60Hz |
| Điện áp cho phép | 85-264VAC~50/60Hz |
| Ngõ ra_Điện áp | 12VDC @(=) |
| Ngõ ra_Dòng | 0.25A |
| Loại lắp đặt | DIN rail/Bu-lông |
| Bảo vệ | Quá dòng/ngắn mạch ngõ ra |
| Ngõ vào_Tần số | 50/60Hz |
| Ngõ vào_Hiệu suất | 67~74% |
| Ngõ vào_Dòng tiêu thụ | Max. 0.15A |
| Loại ngõ ra_Dải điều chỉnh điện áp | Max. ±5% |
| Loại ngõ ra_Sóng | Max. 5% |
| Loại ngõ ra_Biến thiên ngõ vào | Max. 0.5% (ở 85-264VAC~ 100% tải) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 70℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 100g |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ nguồn xung ổn áp SP-0312 SP Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





