
Relay bán dẫn SRH1-A430-N SRH1 Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SRH1-A430-N
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SRH1-A430-N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SRH1-A430-N |
| Tên sản phẩm | Relay bán dẫn SRH1-A430-N SRH1 Series AUTONICS |
| Pha điều khiển | Pha đơn |
| Bộ tản nhiệt | Tản nhiệt |
| Loại lắp đặt | Bảng, DIN rail |
| Dòng ngõ vào định mức | 4-20mA |
| Điện áp tải định mức | 200-480VAC~ (50/60Hz) |
| Độ bền điện môi | 4,000VAC~ 50/60Hz trong 1 phút (ngõ vào-ngõ ra, ngõ vào/ngõ ra-vỏ) |
| Dòng tải định mức | 30A |
| Chế độ hoạt động | Điều khiển chu kỳ (chu kì biến đổi / chu trình cố định)Điều khiển pha (phân chia giai đoạn bằng nhauphân chia nguồn bằng nhau |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 70℃, bảo quản: -20 đến 100℃(The rated Điện áp tải capacity is diferent depending on ambient temperature. Refer đến '▣ SSR Derating Curve'.) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 45 đến 85%RH, bảo quản: 45 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 490g(Xấp xỉ 410g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Relay bán dẫn SRH1-A430-N SRH1 Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





