
Đồng hồ hiển thị nhiệt độ T4YI-N4NP0C-N Autonics
Mã sản phẩm: T4YI-N4NP0C-N
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Loại cảm biến nhiệt độ | PT100 |
| Loại hiển thị | Màn hình LED |
| Số chữ số hiển thị | 4 |
| Dải hiển thị | -99.9...199.9 |
| Đơn vị hiển thị | °C |
| Phụ kiện đi kèm | Giá đỡ |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Đồng hồ kỹ thuật số hiển thị nhiệt độ |
| Thông số đo lường | Nhiệt độ |
| Loại ngõ vào đo lường | Cặp nhiệt điện |
| Số lượng đầu vào cảm biến | 1 |
| Chiều cao giá trị thực | 14.2mm |
| Màu sắc giá trị thực | Đỏ |
| Nguồn cấp ngoài | Không |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ cắt | W68xH31.5mm |
| Phương pháp đấu nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 181g |
| Chiều rộng tổng thể | 72mm |
| Chiều cao tổng thể | 36mm |
| Chiều sâu tổng thể | 100mm |
| Tiêu chuẩn | EAC |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Đồng hồ hiển thị nhiệt độ T4YI-N4NP0C-N Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





