
Mô tả
Thông số kỹ thuật UT-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | UT-P |
| Tên sản phẩm | Cảm biến siêu âm UT-P UTR Series AUTONICS |
| Nguồn cấp | 12 - 30 VDC@(=) (dao động P-P: ≤ 10 %) |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 25 mA |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống gai áp, mạch vệ quá dòng ngõ ra ngắn mạch, bảo vệ chống đảo ngược cực nguồn |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ (tại 500VDC) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | 5 đến 60 ℃, bảo quản: -40 đến 85 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 0 đến 50 %RH, bảo quản: 0 đến 50 %RH (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP20 (tiêu chuẩn IEC) |
| Kết nối | Loại dây cáp kèm giắc cắm |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến siêu âm UT-P UTR Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





