
Cảm biến siêu âm UTRCM18-1300-IL2 UTR Series AUTONICS
Mã sản phẩm: UTRCM18-1300-IL2
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật UTRCM18-1300-IL2
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | UTRCM18-1300-IL2 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến siêu âm UTRCM18-1300-IL2 UTR Series AUTONICS |
| Khoảng cách phát hiện | 120 đến 1300 mm |
| Vùng mù | 0 đến 115 mm |
| Khử nền phía trước | 120 đến 360 mm |
| Vùng cài đặt tối đa | 1300 mm |
| Bộ chuyển đổi tần số | 200kHz |
| Chuyển đổi tần số | ≥ 10 Hz |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 100 ms |
| Độ trễ | 20mm |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 200 × 200 mm |
| Độ phân giải | ≥ 0.175 mm |
| Nguồn cấp | 12 - 30 VDC@(=) (dao động P-P: ≤ 10 %) |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 45 mA (không có tải) |
| Ngõ ra số | Push-pull |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống gai áp, mạch vệ quá dòng ngõ ra ngắn mạch, bảo vệ chống đảo ngược cực nguồn |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ (tại 500VDC) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50 / 60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 1,5 mm với tần số 10 đến 55 Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70 ℃, bảo quản: -40 đến 85 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP66, IP67 (tiêu chuẩn IEC), IP69K (tiêu chuẩn DIN) |
| Kết nối | Model giắc cắm |
| Loại giắc cắm | Giắc cắm M12 5 chân |
| Chất liệu | Vỏ: đế - SUS316L, thân - PC, đầu dò: bọt polyurethane, nhựa epoxy với kính |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 32 g (≈ 90 g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Cảm biến siêu âm UTRCM18-1300-IL2 UTR Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





