
Bộ chuyển đổi CN-6400-R4 CN-6000 Series AUTONICS
Mã sản phẩm: CN-6400-R4
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật CN-6400-R4
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CN-6400-R4 |
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi CN-6400-R4 CN-6000 Series AUTONICS |
| Nguồn cấp_Nguồn AC | 100-240VAC~ 50/60Hz |
| Loại ngõ vào_Ngõ ra cảnh báo | 0 đến 50.00kHz (trở kháng ngõ vào: 10kΩ) |
| Loại ngõ ra_Ngõ ra truyền thông | 1 điểm: công suất tiếp điểm relay 250VAC~ 5A 1a2 điểm: công suất tiếp điểm relay 250VAC~ 3A 1c4 điểm: công suất tiếp điểm relay 250VAC~ 5A 1a |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 340g (Xấp xỉ 200g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ chuyển đổi CN-6400-R4 CN-6000 Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





