
Mô tả
Thông số kỹ thuật SFC-R412
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SFC-R412 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển cảm biến an toàn SFC-R412 SFC-R Series AUTONICS |
| Nguồn cấp | 24VDC@(=) |
| Dải điện áp cho phép | 85% đến 110% điện áp định mức |
| Nguồn tiêu thụ | 4.0W |
| Ngõ vào | ON: ≥11 VDC@(=) ≥ 5mA, OFF: ≤ 5VDC@(=) ≤ 1mA |
| Thời gian ngõ vào | ≥ 50ms, bắt đầu phản hồi (thủ công): ≥ 100ms |
| Cáp | ≤ 100m (≤ 100Ω, ≤ 10nF) |
| Safety output | Relay (tiếp điểm A) |
| Tức thời | 4 × |
| Công suất | 240 VAC~ 5A, 30 VDC@(=) 5A |
| Tuổi thọ | Cơ khí: ≥ 10.000.000 hoạt động, Sự cố: ≥ 50.000 hoạt động |
| Điện trở tiếp xúc | ≤ 100mΩ |
| Inductive load switching | IEC60947-5-1: AC-15 (230 V/2 A), DC-13 (24 V/1.5 A), UL508: B300/R300 |
| Dòng ngắn mạch có điều kiện | 100A |
| Ngõ ra phụ | 1 × Transistor PNP: X1 |
| Tải hiện tại | Max. 100mA |
| Dòng rò rỉ | ≤ 0.1mA |
| Tiêu chuẩn quốc tế | IEC/EN 61508 (SIL3), IEC/EN 62061 (SILCL3) IEC/EN 60947-5-1, EN ISO 13849-1 (Category 4, PLe) UL listed E249635 |
| Trọng lượng | Khoảng 110g (khoảng 160g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ điều khiển cảm biến an toàn SFC-R412 SFC-R Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





