
Bộ nguồn xung ổn áp SPA-100-12 SPA Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SPA-100-12
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SPA-100-12
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SPA-100-12 |
| Tên sản phẩm | Bộ nguồn xung ổn áp SPA-100-12 SPA Series AUTONICS |
| Nguồn ngõ ra | 100W |
| Điện áp ngõ vào | 100-120/200-240VAC~50/60Hz~ |
| Điện áp cho phép | 85-132/170-264VAC~50/60Hz |
| Ngõ ra_Điện áp | 12VDC @(=) |
| Ngõ ra_Dòng | 8.5A |
| Loại lắp đặt | Sử dụng bu-lông |
| Bảo vệ | Quá dòng, dòng kích từ, ngõ ra ngắn mạch |
| Ngõ vào_Tần số | 50/60Hz |
| Ngõ vào_Hiệu suất | Min. 72% |
| Ngõ vào_Dòng tiêu thụ | Max. 3.0A |
| Loại ngõ ra_Dải điều chỉnh điện áp | ±5% |
| Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động ngõ vào | Max. ±0.5% |
| Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động tải | Max. ±1% |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 70℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 25 đến 85%RH, bảo quản: 25 đến 90%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 400g |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ nguồn xung ổn áp SPA-100-12 SPA Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





