
Bộ nguồn xung ổn áp SPA-400-24 SPA Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SPA-400-24
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SPA-400-24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SPA-400-24 |
| Tên sản phẩm | Bộ nguồn xung ổn áp SPA-400-24 SPA Series AUTONICS |
| Nguồn ngõ ra | 400.8W |
| Điện áp ngõ vào | 200-240VAC~(190-264VAC) |
| Điện áp cho phép | 190-264VAC~ |
| Ngõ ra_Điện áp | 24VDC @(=) |
| Ngõ ra_Dòng | 16.7A |
| Loại lắp đặt | Sử dụng bu-lông |
| Bảo vệ | Over-Current, Over-Voltage, Inrush Current, Output Short-Circuit, Remote Control, Terminal Cover |
| Ngõ vào_Tần số | 50/60Hz |
| Ngõ vào_Hiệu suất | 85% (after 10 min of power ON) |
| Ngõ vào_Dòng tiêu thụ | Max. 4.6A |
| Loại ngõ ra_Dải điều chỉnh điện áp | 22.8-25.2VDC @(=) |
| Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động ngõ vào | Max. ±0.5% |
| Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động tải | Max. ±1% |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 to 50℃, storage: -20 to 75℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 20 đến 90%RH, bảo quản: 20 đến 90%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 360g(Xấp xỉ 228g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ nguồn xung ổn áp SPA-400-24 SPA Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





