
Bộ nguồn xung ổn áp SPB-060-24 SPB Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SPB-060-24
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SPB-060-24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SPB-060-24 |
| Tên sản phẩm | Bộ nguồn xung ổn áp SPB-060-24 SPB Series AUTONICS |
| Nguồn ngõ ra | 60W |
| Điện áp ngõ vào | 100-240VAC~ 50/60Hz |
| Điện áp cho phép | 85-264VAC~ 50/60Hz, 120-370VDC @(=) |
| Ngõ ra_Điện áp | 24VDC @(=) |
| Ngõ ra_Dòng | 2.5A |
| Loại lắp đặt | DIN Rail |
| Bảo vệ | Quá dòng, dòng kích từ, ngõ ra ngắn mạch, điện áp thấp ngõ ra |
| Ngõ vào_Tần số | 50/60Hz |
| Ngõ vào_Hiệu suất_100VAC~ | 0.84 |
| Ngõ vào_Hiệu suất_240VAC~ | 0.86 |
| Ngõ vào_Dòng tiêu thụ_100VAC~ | 1.21A |
| Ngõ vào_Dòng tiêu thụ_240VAC~ | 0.65A |
| Loại ngõ ra_Dải điều chỉnh điện áp | Max. ±5% |
| Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động ngõ vào | Max. ±0.5% |
| Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động tải | Max. ±1% |
| Loại ngõ ra_Sóng & Nhiễu sóng | Max. ±1% |
| Cấu trúc bảo vệ | IP20 (tiêu chuẩn IEC) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -25 đến 65℃ (nhiệt độ xung quanh: Tối đa 40℃) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 25 đến 85%RH, bảo quản: 25 đến 90%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 347g(Xấp xỉ 274g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ nguồn xung ổn áp SPB-060-24 SPB Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





