
Bộ nguồn xung ổn áp SPB-A015-12 SPB-A Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SPB-A015-12
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SPB-A015-12
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SPB-A015-12 |
| Tên sản phẩm | Bộ nguồn xung ổn áp SPB-A015-12 SPB-A Series AUTONICS |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo ngõ ra (màu xanh), chỉ báo điện áp thấp ngõ ra (màu đỏ) |
| Bảo vệ | Bảo vệ quá dòng, Bảo vệ quá áp, Bảo vệ ngắn mạch ngõ ra, Bảo vệ quá nhiệt |
| Điện trở cách điện | Trong số tất cả các terminal ngõ vào, tất cả các terminal ngõ ra và PE : ≥ 100 MΩ (500 VDC@(=)megger) |
| Độ bền điện môi | Giữa các terminal ngõ vào và các terminal ngõ ra: 3 kVAC~, dòng điện ngắt mạch = 20 mAGiữa các terminal ngõ vào và PE: 2 kVAC~, dòng điện ngắt mạch = 20 mAGiữa các terminal ngõ ra và PE: 1 kVAC~, dòng điện ngắt mạch = 20 mA |
| Rung động | Biên độ 0.75 mm ở tần số 10 đến 55 Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 150 m/s² (≈ 15 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| EMS | Theo tiêu chuẩn EN61000-6-2 |
| EMI | Theo tiêu chuẩn EN61000-6-4 |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -20 đến 70 ℃, nhiệt độ bảo quản: -25 đến 80 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 20 đến 90%RH, bảo quản: 20 đến 90% RH (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Tuổi thọ | 10 năm |
| Cấu trúc bảo vệ | IP20 (tiêu chuẩn IEC) |
| Điện áp ngõ vào | 100 - 240 VAC~/ 90 - 350 VDC@(=)(điện áp cho phép: 85 - 264 VAC~) |
| Ngõ vào_Dòng điện_115VAC~ | 0.29A |
| Ngõ vào_Dòng điện_230VAC~ | 0.19A |
| Ngõ vào_Tần số | 50/60Hz |
| Ngõ vào_Hiệu suất_115VAC~ | 0.78 |
| Ngõ vào_Hiệu suất_230VAC~ | 0.74 |
| Ngõ vào_Hệ số công suất_115VAC~ | 0.56 |
| Ngõ vào_Hệ số công suất_230VAC~ | 0.47 |
| Ngõ ra_Điện áp | 12VDC @(=) |
| Ngõ ra_Dòng | 1.2A |
| Nguồn ngõ ra | 14.4W |
| Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động ngõ vào | Max. ±0.5% |
| Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động tải | ≤ 2.0 % |
| Ngõ ra_Biến thiên nhiệt độ | ≤ 0.05 % / ℃ |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 135 g (≈ 230 g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ nguồn xung ổn áp SPB-A015-12 SPB-A Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





