
Mô tả
Thông số kỹ thuật SPC1-50
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SPC1-50 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển nguồn SPC1-50 SPC1 Series AUTONICS |
| Pha điều khiển | Pha đơn |
| Phương thức điều khiển | Điều khiển pha Điều khiển chu trình (bật zero-cross) - Chu kỳ điều khiển: 0.5 giây, 2 giây, 10 giâyđiều khiển ON / OFF (bật zero-cross) |
| Nguồn cấp | 220VAC~50/60Hz |
| Tải áp dụng | Tải trở kháng (tải tối thiểu: trên 5% dòng định mức) |
| Điện áp tải định mức | 220VAC~ |
| Dòng tải định mức | 50A |
| Ngõ ra điều khiển | DC4-20mA, 1-5VDC @(=), ngoài 24VDC @(=), bộ điều chỉnh bên ngoài (1kΩ), tiếp điểm ngoài (ON / OFF) |
| Chức năng | Giới hạn ngõ ra (0 đến 100%), Khởi động mềm (0 đến 50 giây), Hiển thị ngõ ra, nhận biết tự động 50 / 60Hz |
| Nhiệt độ xung quanh | 0~50℃ |
| Phương pháp làm mát | Làm lạnh tự nhiên |
| Mạch điều khiển | Loại điều khiển Micom |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | 0 đến 50 ℃, bảo quản: -25 đến 65 ℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1kg |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ điều khiển nguồn SPC1-50 Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





