
Bộ điều khiển nguồn SPR1-470TFN SPR1 Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SPR1-470TFN
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SPR1-470TFN
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SPR1-470TFN |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển nguồn SPR1-470TFN SPR1 Series AUTONICS |
| Pha điều khiển | Pha đơn |
| Điện áp tải định mức | 440VAC~ |
| Dòng tải định mức | 70A |
| Ngõ ra điều khiển | ᆞđiều khiển tự động: DC4-20mA, 1-5VDC @(=), tiếp xúc ON/OFF (không ngõ vào điện áp), điện áp xung (5-12VDC @(=))ᆞđiều khiển thông thường: điều chỉnh phía ngoài (10kΩ),điều chỉnh phía trong (giới hạn ngõ ra) |
| Nguồn cấp | 100-240VAC~ 50/60Hz |
| Dòng tải tối thiểu | 1A |
| Dải điện áp cho phép | 90 đến 110% |
| Nguồn tiêu thụ | Max.12VA |
| Phương pháp hiển thị | LED 7 đoạn 3 số |
| Bộ chỉ thị | ᆞHiển thị báo hoạt động/Hiển thị điều khiển thủ công: đèn LED xanhᆞHiển thị cảnh báo/hiển tị chỉ số ngõ ra/hiển thị đơn vị (v,a): đèn LED màu đỏ |
| Phương thức điều khiển | ᆞĐiều khiển pha: chế độ điều khiển thông thường, dòng tĩnh/điện áp tĩnh/nguồn tĩnh, chế độ điều khiển phản hồiᆞĐiều khiển chu kỳ: chế độ điều khiển chu kỳ cố định, chế độ điều khiển chu kỳ biến đổiᆞđiều khiển ON/OFF |
| Tải áp dụng | ᆞĐiều khiển pha, điều khiển ON/OFF: tải kháng, tải quy nạpᆞđiều khiển chu kỳ: tải kháng |
| Ngõ vào số | chuyển đổi HOẠT ĐỘNG/DỪNG, chuyển đổi TỰ ĐỘNG/NHÂN TẠO , CÀI LẠI |
| Ngõ ra_cảnh báo | 250VAC~ 3A, 30VDC @(=) 3A, 1c tải điện trở |
| Ngõ ra_truyền thông | ngõ ra truyền thông RS485 (Phương pháp Modbus RTU) |
| Dải ngõ ra | Điều khiển pha: 0 đến 98%, điều khiển chu kỳ: 0 đến 100%, điều khiển ON/OFF: 0 đến 100% |
| Độ chính xác ngõ ra | ᆞĐiều khiển thông thường: trong phạm vi ±10% F.S. của điện áp tải định mứcᆞĐiều khiển phản hồi dòng tĩnh: trong phạm vi ±3% F.S. của dòng tải định mứcᆞĐiều khiển phản hồi điện áp tĩnh trong phạm vi ±3% F.S. của điện áp tải định mứcᆞĐiều khiển phản hồi nguồn tĩnh : trong phạm vi ±3% F.S. của nguồn tải định mức |
| Loại cài đặt | Bằng các phím phía trước, bằng truyền thông |
| Chức năng | Giới hạn ngõ ra (ĐIỀU CHỈNH NGÕ RA), lựa chọn TỰ ĐỘNG/NHÂN TẠO, lựa chọn phương pháp điều khiển, CÀI LẠI, KHỞI ĐỘNG MỀM, KHỞI ĐỘNG MỀM LÊN/ XUỐNG, giới hạn ngõ ra cao/ thấp,hiệu chỉnh đầu vào, hiệu chỉnh độ dốc đầu vào, giám sát (đầu vào điều khiển, điện áp tải / dòng / công suất / điện trở, tần số nguồn cung cấp |
| Chức năng_cảnh báo | Cảnh báo quá dòng, cảnh báo quá áp, cảnh báo ngắt cầu chì, cảnh báo lỗi thành phần, cảnh báo ngắt nhiệt, cảnh báo quá nhiệt |
| Phương pháp làm mát | Giảm nhiệt độ (bằng quạt) |
| Điện trở cách điện | ≥ 200 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Độ bền điện môi | 2,000VAC~ 50/60Hz trong 1 phút (giữa ngõ vào và nguồn) |
| Ngõ ra rò rỉ dòng | ≤ 10 mArms |
| Khả năng chống ồn | Nhiễu sóng vuông ±2kV (độ rộng xung: 1㎲) nhiễu do máy móc |
| Bảo vệ bộ nhớ | ≈ 10 năm (loại bộ nhớ bán dẫn vĩnh cửu) |
| Rung động | Tần suất khuếch đại 0.75 mm từ 5 đến 55 Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Rung động_Lỗi | 0.5mm amplitude at frequency of 5 to 55Hz in each X |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 55℃, bảo quản: -20 đến 80℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Phụ kiện | Đầu nối 11-pin |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.65kg(Xấp xỉ 1.35kg) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ điều khiển nguồn SPR1-470TFN SPR1 Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





