
Bộ điều khiển nguồn SPRM3-F40EC SPRM Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SPRM3-F40EC
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SPRM3-F40EC
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SPRM3-F40EC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển nguồn SPRM3-F40EC SPRM Series AUTONICS |
| Pha điều khiển | Một pha 3 Ch hoặc 3 pha |
| Điện áp tải định mức | Điện áp dao động từ 220-440 VAC~ 50/60 Hz |
| Dòng tải định mức | 40A |
| Phương pháp hiển thị | 5 số 11 phân đoạn LCD (trắng) × 4, Ngõ ra BAR |
| Ngõ ra điều khiển | ᆞĐiều khiển tự động: DC 4-20mA×3Ch, 0-5/1-5/0-10VDC@(=), Bộ điều chỉnh bên trong (10kΩ), EtherCATᆞĐiều khiển thủ công: Cài đặt thông số |
| Ngõ vào số | chuyển đổi HOẠT ĐỘNG/DỪNG, chuyển đổi TỰ ĐỘNG/NHÂN TẠO , CÀI LẠI |
| Ngõ ra_cảnh báo | 250VAC~ 2A, 30VDC @(=) 2A, 1c tải điện trở |
| Ngõ ra_truyền thông | RS485, EtherCAT |
| Phương pháp làm mát | Làm lạnh tự nhiên |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 4.75 kg (≈ 5.75 kg) |
| Phương thức điều khiển | ᆞĐiều khiển chu kỳ: Chế độ điều khiển Chu kỳ cố định / Nhiều chu kỳ |
| Tải áp dụng | Tải cảm ứng từ |
| Phạm vi ngõ ra | 0~100% |
| Nguồn cấp | 24VDC@(=)±10% |
| Dòng Điện tải Min. | 1A |
| Nguồn tiêu thụ | ≤ 15 W |
| Điện trở cách điện | ≥ 200 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 3,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Ngõ ra rò rỉ dòng | ≤ 10 mArms |
| Khả năng chống ồn | ± 0,5kV sóng hài (độ rộng xung: 1㎲) bằng bộ mô phỏng nhiễu |
| Bảo vệ bộ nhớ | ≈ 10 năm (loại bộ nhớ bán dẫn vĩnh cửu) |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 0.5 mm với tần số từ 5 đến 55 Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Rung động_Lỗi | Khuếch đại gấp đôi 0.5 mm với tần số từ 5 đến 55 Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 phút |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | Từ -10 đến 40℃, bảo quản: -20 đến 80℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ điều khiển nguồn SPRM3-F40EC SPRM Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





