
Bộ điều khiển nguồn SPRS-CM-EC SPRS Series AUTONICS
Mã sản phẩm: SPRS-CM-EC
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật SPRS-CM-EC
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SPRS-CM-EC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển nguồn SPRS-CM-EC SPRS Series AUTONICS |
| Pha điều khiển | Điều khiển một pha, điều khiển kép cho hai tải một pha, điều khiển 3 pha (đấu dây và cài đặt thông số) |
| Phương pháp hiển thị | 5 số 11 phân đoạn LCD (trắng) × 4, Ngõ ra BAR |
| Ngõ ra điều khiển | ᆞĐiều khiển tự động: Dòng điện: DC 4 - 20 mA × 4 ch (trở kháng ngõ vào: 100 Ω)Điện áp: 0 - 5 / 1 - 5 / 0 - 10 VDC@(=) × 1 chThiết bị điều chỉnh bên ngoài: 10 kΩTruyền thông: RS485 / EtherCAT / CC-Link / PROFINETᆞĐiều khiển thủ công: Cài đặt thông số |
| Ngõ vào số | RUN (đóng) / STOP (mở), THỦ CÔNG (đóng) / TỰ ĐỘNG (mở), Đặt lại cảnh báo (đóng) / Vô hiệu hóa cảnh báo (mở), Không sử dụng (4 kênh) |
| Ngõ ra cảnh báo | 8 ngõ ra tiếp điểm relay (cài đặt thông số) 250 VAC~ 2 A / 30 VDC@(=) 3 A 1a tải điện trở |
| Ngõ ra truyền thông | RS485 + EtherCAT |
| Trị số dòng điện ngắn mạch lớn nhất cho phép | 100 kA (chứng nhận UL) |
| Phương thức điều khiển | ᆞĐiều khiển pha: Thông thường / Ổn định dòng điện / Ổn định điện áp / Ổn định phản hồi công suấtᆞĐiều khiển chu kỳ: điều khiển chu kỳ cố định / điều khiển chu kỳ thay đổi / Điều khiển phân phối công suất |
| Tải áp dụng | ᆞĐiều khiển pha: tải điện trở, tải cảm ứng từᆞĐiều khiển chu kỳ: tải điện trở |
| Phạm vi ngõ ra | Điều khiển pha: 2 đến 98%, điều khiển chu kỳ: 0 đến 100% |
| Độ chính xác ngõ ra | ᆞĐiều khiển thông thường: trong phạm vi ±10% F.S. của điện áp tải định mứcᆞĐiều khiển phản hồi dòng tĩnh: trong phạm vi ±3% F.S. của dòng tải định mứcᆞĐiều khiển phản hồi điện áp tĩnh trong phạm vi ±3% F.S. của điện áp tải định mứcᆞĐiều khiển phản hồi nguồn tĩnh : trong phạm vi ±3% F.S. của nguồn tải định mức |
| Nguồn cấp mô-đun điều khiển | 24VDC@(=) |
| Nguồn cấp quạt làm mát | 24VDC@(=) |
| Nguồn tiêu thụ | ≤ 7 W |
| Điện trở cách điện | ≥ 200 MΩ (500 VDC@(=) megger) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 3,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Ngõ ra rò rỉ dòng | ≤ 10 mArms |
| Khả năng chống ồn | Nhiễu hình vuông do thiết bị mô phỏng nhiễu (độ rộng xung: 1 ㎲) ± 500 V |
| Bảo vệ bộ nhớ | ≈ 10 năm (loại bộ nhớ bán dẫn vĩnh cửu) |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 0.5 mm với tần số từ 5 đến 55 Hzcho mỗi X, Y,Z Hướng Z trong 2 giờ |
| Rung động_Lỗi | 0.5mm amplitude at frequency of 5 to 55Hz in each X |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 40 ℃, bảo quản: -20 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, Bảo quản: 35 đến 85%RH (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | 0.76 kg (1.26 kg) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ điều khiển nguồn SPRS-CM-EC SPRS Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





