
Bộ điều khiển nhiệt độ TAS-B4SP4C loại PID, không chỉ thị analog Autonics
Mã sản phẩm: TAS-B4SP4C
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật TAS-B4SP4C
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Dải nhiệt độ | 0...400ºC |
| Loại ngõ ra điều khiển | Voltage output for driving SSR |
| Loại đầu vào cảm biến | DPt 100Ohm |
| Phụ kiện đi kèm | Bracket |
| Phụ kiện mua rời | Socket: PG-08, Socket: PS-08, Socket: PS-08(N) |
| Loại | Điều khiển tương tự |
| Kiểu hiển thị | Analog |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control, PID control |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Truyền thông | No |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng, Gắn đế |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W45xH45mm |
| Kiểu kết nối | Chân pin |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 69g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 48mm |
| Chiều sâu tổng thể | 80.7mm |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC, UL |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TAS-B4SP4C loại PID, không chỉ thị analog Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





