
Mô tả
Thông số kỹ thuật TB42-14S
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Số kênh | 1 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control, P control, PD control, PI control, PIDF control, PIDS control control |
| Loại đầu vào cảm biến | DPt 100Ohm, J, JPt 100Ohm, K |
| Loại ngõ ra điều khiển | Voltage output for driving SSR |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Bảng mạch PC |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 10mm |
| Dải nhiệt độ | 0...500ºC, 0...800ºC, -100...1300ºC, -199.9...199.9ºC, -199.9...392ºF, 32...1472ºF, -148...2372ºF, 32...932ºF 32...1472ºF, -148...2372ºF, 32...932ºF |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 1 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Truyền thông | No |
| Chức năng | Error display, Lock, Timer, Manual reset |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 113.5g |
| Cấp độ bảo vệ | IP00 |
| Tiêu chuẩn | EAC, UL |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TB42-14S 110-220VAC dạng vỉ mạch Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





