
Bộ điều khiển nhiệt độ TC3YF-31R-RTD 12-24VDC, 72x36mm Autonics
Mã sản phẩm: TC3YF-31R-RTD
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật TC3YF-31R-RTD
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 12...24VDC |
| Số kênh | 1 |
| Chế độ điều khiển | Làm lạnh, Rã đông |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control |
| Loại đầu vào cảm biến | DPt 100Ohm |
| Loại ngõ ra điều khiển | Relay output |
| Số ngõ ra điều khiển | 3 |
| Phụ kiện đi kèm | Flush mounting bracket |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Số kí tự hiển thị | 3 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 15mm |
| Dải nhiệt độ | -148...212ºF, -99.9...99.9ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Truyền thông | No |
| Chức năng | Compressor start-up delay, Restart delay, Minimum ON time, End-defrost delay, Evaporator fan operation delay, Auto/manual defrost selection, Loop burnout alarm, Lock, Error display delay, Evaporator fan operation delay, Auto/manual defrost selection, Loop burnout alarm, Lock, Error display |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W68xH31.5mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 143g |
| Chiều rộng tổng thể | 72mm |
| Chiều cao tổng thể | 36mm |
| Chiều sâu tổng thể | 83mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP00, IP20, IP65 |
| Tiêu chuẩn | EAC, KC, UL |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TC3YF-31R-RTD 12-24VDC, 72x36mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





