
Mô tả
Thông số kỹ thuật TC4H-24R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Số kênh | 1 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control |
| Loại đầu vào cảm biến | Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, L |
| Loại ngõ ra điều khiển | Relay output, Voltage output for driving SSR |
| Số ngõ ra điều khiển | 2 |
| Phụ kiện đi kèm | Flush mounting bracket |
| Phụ kiện mua rời | Terminal cover: RHA-COVER |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 14.6mm |
| Dải nhiệt độ | -148...752ºF, -22...932ºF, -30...500ºC, -40...1472ºF, -58...2192ºF, -5 8...392ºF, -100...400ºC, -40...800ºC, -50...1200ºC, -50...200ºC 8...392ºF, -100...400ºC, -40...800ºC, -50...1200ºC, -50...200ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 2 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Truyền thông | No |
| Chức năng | Other alarm functions, Error display, Input digital filter, Lock, Loop burnout alarm, Manual reset, Sensor error detection, Temperature unit change (°C/°F) burnout alarm, Manual reset, Sensor error detection, Temperature unit change (°C/°F) |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W45xH92mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 194g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 96mm |
| Chiều sâu tổng thể | 70.5mm |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC, UL |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TC4H-24R 110-220VAC, 48x96mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





