
Mô tả
Thông số kỹ thuật TF33-34H
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Số kênh | 3 |
| Chế độ điều khiển | Làm lạnh, Rã đông |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control |
| Loại đầu vào cảm biến | NTC 5kOhm, NTC 10kOhm |
| Loại ngõ ra điều khiển | Relay output |
| Số ngõ ra điều khiển | 3 |
| Phụ kiện đi kèm | Bracket, Sensor: NTC 5 kOhm |
| Phụ kiện mua rời | Remote display unit: TFD-3, Remote display unit: TFD-5 |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Số kí tự hiển thị | 3 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 19.3mm |
| Dải nhiệt độ | -19.9...99.9ºC, 100...212ºF, -19.9...99.9ºF, -40...-20ºC, -40...-20ºF, -40...212ºF, -40...99ºC -40...212ºF, -40...99ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 3 |
| Số ngõ ra phụ | 1 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Truyền thông | No |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W70.3xH28.2mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 207g |
| Chiều rộng tổng thể | 77mm |
| Chiều cao tổng thể | 35mm |
| Chiều sâu tổng thể | 79.8mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, UL, KC, EAC |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TF33-34H 110-220VAC, 77x35mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





