
Mô tả
Thông số kỹ thuật TH4M-24R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| Dải nhiệt độ hiển thị | -20...60°C |
| Dải độ ẩm hiển thị | 10...100%RH |
| Loại ngõ ra điều khiển | Relay output |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control |
| Phụ kiện đi kèm | Bracket, Temperature/Humidity sensor: THD-RM |
| Loại | Bộ điều khiển nhiệt độ/Độ ẩm |
| Độ chính xác hiển thị nhiệt độ | ±1.0°C max. At room temperature (25°C ±5°C), ±2.0°C max. Out of room temperature range temperature range |
| Độ chính xác hiển thị độ ẩm | ±3.0%RH max. (20 to 90%RH) At room temperature (25°C ±5°C), ±5.0%RH ma x. (all range) Out of room temperature x. (all range) Out of room temperature |
| Thời gian lấy mẫu | 1s |
| Số ngõ ra điều khiển | 2 |
| Số ngõ ra phụ | 2 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Chức năng | Simultaneous control of temperature and humidity, Input correction of temperature and humidity, Cài đặt thời gian trễ cho đầu ra, Decimal point display function, Deviation high/low-limit alarm output temperature and humidity, Cài đặt thời gian trễ cho đầu ra, Decimal point display function, Deviation high/low-limit alarm output |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Khối lượng tương đối | 144g |
| Chiều rộng tổng thể | 72mm |
| Chiều cao tổng thể | 72mm |
| Chiều sâu tổng thể | 51mm |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W68xH68mm |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ/độ ẩm LCD TH4M-24R Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





