
Mô tả
Thông số kỹ thuật TK4L-B4CR
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Số kênh | 1 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control |
| Loại đầu vào cảm biến | J, K, B, C, Cu 100Ohm, Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, DPt 50Ohm, E, G, JPt 100O hm, L, N, PL2, S, T, U, Nikel 120Ohm, 0...10VDC, 0...100mV, 0...20mADC, 0...5VDC, 1...5VDC, 4...20mADC hm, L, N, PL2, S, T, U, Nikel 120Ohm, 0...10VDC, 0...100mV, 0...20mADC, 0...5VDC, 1...5VDC, 4...20mADC |
| Loại ngõ ra điều khiển | Linear current output, Voltage output for driving SSR, Relay output |
| Số ngõ ra điều khiển | 2 |
| Phụ kiện đi kèm | Flush mounting bracket |
| Phụ kiện mua rời | Terminal covers: RLA-Cover, Communication converter: SCM-38, Communica tion converter: SCM-38I, Communication converter: SCM-US, Communication converter: SCM-US48, Communication converter: SCM-US48I, Communication converter: SCM-WF48 tion converter: SCM-38I, Communication converter: SCM-US, Communication converter: SCM-US48, Communication converter: SCM-US48I, Communication converter: SCM-WF48 |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 22mm |
| Dải nhiệt độ | 0...1390ºC, 0...1750ºC, 0...1800ºC, 0...2300ºC, -112...392ºF, -199.9.. .200ºC, -199.9...392ºF, -199.9...400.0 ºC, -199.9...600ºC, -199.9...650ºC, -199.9...752ºF, -199.9...800ºC, -199.9...900ºC, -199.9...999.9ºC, -199.9...999.9ºF, -200...1300ºC, -200...1350ºC, -200...400ºC, -200...650ºC, -200...800ºC, -200...900ºC, 32...2534ºF, 32...3182ºF, 32...3272ºF, 32...4172ºF, -328...1202ºF, -328...1472ºF, -328...1652ºF, -328...2372ºF, -328...2463ºF, -328...752ºF, -80...200ºC .200ºC, -199.9...392ºF, -199.9...400.0 ºC, -199.9...600ºC, -199.9...650ºC, -199.9...752ºF, -199.9...800ºC, -199.9...900ºC, -199.9...999.9ºC, -199.9...999.9ºF, -200...1300ºC, -200...1350ºC, -200...400ºC, -200...650ºC, -200...800ºC, -200...900ºC, 32...2534ºF, 32...3182ºF, 32...3272ºF, 32...4172ºF, -328...1202ºF, -328...1472ºF, -328...1652ºF, -328...2372ºF, -328...2463ºF, -328...752ºF, -80...200ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 2 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Truyền thông | RS-485 |
| Chức năng | Other alarm functions, PV/SV status display, Run/reset, Loop burnout a larm, Parameter masking, Error display larm, Parameter masking, Error display |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W92xH92mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 294g |
| Chiều rộng tổng thể | 96mm |
| Chiều cao tổng thể | 96mm |
| Chiều sâu tổng thể | 70.5mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC, UL |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TK4L-B4CR 110-220VAC, 96x96mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





