
Mô tả
Thông số kỹ thuật TM2-42RE
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 24VDC |
| Số kênh | 2 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control |
| Loại đầu vào cảm biến | B, C, DPt 100Ohm, E, G, J, JPt 100Ohm, K, L, N, PL2, R, S, T, U |
| Loại ngõ ra điều khiển | Relay output |
| Số ngõ ra điều khiển | 2 |
| Phụ kiện đi kèm | Expansion connector |
| Phụ kiện mua rời | Communication converter: SCM-38I, Communication converter: SCM-US, Com munication converter: SCM-US48I, Communication converter: SCM-WF48 munication converter: SCM-US48I, Communication converter: SCM-WF48 |
| Loại | Mô đun mở rộng |
| Dải nhiệt độ | -200...400ºC, -200...650ºC, -200...800ºC, -200...900ºC, -200...1300ºC, -200...1350ºC, 0...1400ºC, 0...1750ºC, 0...1800ºC, 0...2300ºC -200...1350ºC, 0...1400ºC, 0...1750ºC, 0...1800ºC, 0...2300ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 2 |
| Số ngõ ra phụ | 4 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Truyền thông | RS-485 |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 143g |
| Chiều rộng tổng thể | 30mm |
| Chiều cao tổng thể | 100.7mm |
| Chiều sâu tổng thể | 103.5mm |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC, UL, KC |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TM2-42RE loại PID, đa kênh Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





