
Bộ điều khiển nhiệt độ TMH4-N2R-L TMH Series AUTONICS
Mã sản phẩm: TMH4-N2R-L
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật TMH4-N2R-L
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TMH4-N2R-L |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển nhiệt độ TMH4-N2R-L TMH Series AUTONICS |
| Số kênh | 4-kênh |
| Chu kỳ lấy mẫu | 50ms(lấy mẫu đồng bộ 2 kênh hoặc 4 kênh) |
| Loại ngõ vào_TC | K(CA), J(IC), E(CR), T(CC), B(PR), R(PR), S(PR), N(NN), C(TT), G(TT), L(IC), U(CC), Platinel II |
| Loại ngõ vào_RTD | DPt100Ω, JPt100Ω, DPt50Ω, Cu100Ω, Cu50Ω, Nikel 120Ω loại 3 dây(điện trở dây cho phép max. 5Ω) |
| Loại ngõ vào_Analog | Điện áp: 0-100mVDC @(=), 0-5VDC @(=), 1-5VDC @(=), 0-10VDC @(=)dòng điện: 0-20mA, 4-20mA |
| Loại ngõ vào_CT | 0.0-50.0A(dải đo dòng sơ cấp) ※ Hệ số CT=1/1000 |
| Phương thức điều khiển | Làm nóng, làm lạnh, làm nóng & làm lạnh: điều khiển ON/OFF, P, PI, PD, PID |
| Ngõ ra điều khiển_Relay | 250VAC~ 3A 1a |
| Truyền thông | Modbus RTU |
| Dải tỷ lệ | Cặp nhiệt điện / RTD: 0,1 đến 999,9 ℃/℉, Analog: 0,1 đến 999,9% |
| Thời gian tích phân | 0 đến 9999 giây |
| Thời gian phát sinh | 0 đến 9999 giây |
| Thời gian điều khiển | 0.1 đến 120.0 giây |
| Cài đặt lại bằng tay | 0 đến 100%( 0.0 đến 100.0%) |
| Loại cách điện | Cách điện kép hoặc cách điện gia cố (đánh dấu: @(INS), độ bền điện môi giữa phần ngõ vào đo và phần nguồn: 1kV) |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 151 g (≈ 250 g) |
| Nguồn cấp | 24VDC @(=) |
| Dải điện áp cho phép | 90 đến 110% điện áp định mức |
| Nguồn tiêu thụ | Max. 5W(tải max) |
| Phương pháp hiển thị | Loại không hiển thị, kiểm tra và cài đặt tham số qua thiết bị bên ngoài (PC, PLC,...) |
| Bảo vệ bộ nhớ | ≈ 10 năm (loại bộ nhớ bán dẫn vĩnh cửu) |
| Điện trở cách điện | 100MΩ(tại mức sóng kế 500VDC) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Tần suất khuếch đại 0.75 mm từ 5 đến 55 Hztheo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Khả năng chống ồn | ±0.5kV nhiễu sóng vuông ±0.5kV (độ rộng xung: 1㎲) nhiễu bởi do máy móc |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Cấu trúc bảo vệ | IP20 (tiêu chuẩn IEC) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TMH4-N2R-L TMH Series AUTONICS
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





