
Bộ điều khiển nhiệt độ TNH-44RR-RS-031 (PID 2 bậc tự do) Autonics
Mã sản phẩm: TNH-44RR-RS-031
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật TNH-44RR-RS-031
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Số kênh | 1 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Loại đầu vào cảm biến | B, C, E, G, J, K, L, N, R, S, T, U, PL2, Cu 100Ohm, Cu 50Ohm, DPt 100O hm, DPt 50Ohm, JPt 100Ohm, Nikel 120Ohm, 0...10VDC, 0...5VDC, 1...5VDC, 0...100mV, 0...20mADC, 4...20mADC hm, DPt 50Ohm, JPt 100Ohm, Nikel 120Ohm, 0...10VDC, 0...5VDC, 1...5VDC, 0...100mV, 0...20mADC, 4...20mADC |
| Loại ngõ ra điều khiển | Relay output |
| Số ngõ ra điều khiển | 2 |
| Phụ kiện đi kèm | Bracket |
| Phụ kiện mua rời | Communication converter: SCM-38I, Communication converter: SCM-US48I, Communication Converter: SCM-USP, Communication converter: SCM-WF48, Front cover: FHA-COVER, Front cover: FLA-COVER, Front cover: FSA-COVER, Terminal cover: RHA-COVER, Terminal cover: RLA-COVER, Terminal cover: RMA-COVER, Terminal covers: RSA-Cover Communication Converter: SCM-USP, Communication converter: SCM-WF48, Front cover: FHA-COVER, Front cover: FLA-COVER, Front cover: FSA-COVER, Terminal cover: RHA-COVER, Terminal cover: RLA-COVER, Terminal cover: RMA-COVER, Terminal covers: RSA-Cover |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Dải nhiệt độ | -200...1350ºC, -199.9...999.9ºC, 0...1800ºC, 0...1750ºC, -200...1300ºC , 0...2300ºC, -200...900ºC, -199.9...900ºC, -200...400ºC, -199.9...400ºC, 0...1390ºC, -200...800ºC, -199.9...800ºC, -199.9...200ºC, -199.9...600ºC, -200...650ºC, -199.9...650ºC, -80...260ºC , 0...2300ºC, -200...900ºC, -199.9...900ºC, -200...400ºC, -199.9...400ºC, 0...1390ºC, -200...800ºC, -199.9...800ºC, -199.9...200ºC, -199.9...600ºC, -200...650ºC, -199.9...650ºC, -80...260ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 4 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Ngõ vào biến dòng | Yes |
| Ngõ ra chuyển tiếp | 4...20mADC |
| Truyền thông | RS-485 |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp bề mặt |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W65x115mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 184g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 96mm |
| Chiều sâu tổng thể | 75mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TNH-44RR-RS-031 (PID 2 bậc tự do) Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





