
Bộ điều khiển nhiệt độ TOL-P3SK3C Autonics
Mã sản phẩm: TOL-P3SK3C
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật TOL-P3SK3C
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 110VAC, 220VAC |
| Dải nhiệt độ | 0...300ºC |
| Loại ngõ ra điều khiển | Voltage output for driving SSR |
| Loại đầu vào cảm biến | K |
| Phụ kiện đi kèm | Bracket |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Điều khiển tương tự |
| Kiểu hiển thị | Analog |
| Phương pháp điều khiển | P control |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Chức năng | Heater burnout detection |
| Truyền thông | No |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W92xH92mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 426g |
| Chiều rộng tổng thể | 96mm |
| Chiều cao tổng thể | 108mm |
| Chiều sâu tổng thể | 121mm |
| Tiêu chuẩn | cULus |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TOL-P3SK3C Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





