
Mô tả
Thông số kỹ thuật TR1D-R4CC
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Số kênh | 1 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control |
| Loại đầu vào cảm biến | Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, L, Nikel 120Ohm, R, S, T |
| Loại ngõ ra điều khiển | Linear current output, Voltage output for driving SSR |
| Số ngõ ra điều khiển | 2 |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Dải nhiệt độ | -50...200ºC, -80...260ºC, -100...400ºC, -50...400ºC, -30...800ºC, -40. ..800ºC, -50...999.9ºC, -50...1200ºC, 0...1700ºC ..800ºC, -50...999.9ºC, -50...1200ºC, 0...1700ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Ngõ vào biến dòng | Yes |
| Ngõ ra chuyển tiếp | 4...20mADC |
| Truyền thông | No |
| Chức năng | Loop burnout alarm |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp thanh ray DIN |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 123.5g |
| Chiều rộng tổng thể | 22.5mm |
| Chiều cao tổng thể | 100mm |
| Chiều sâu tổng thể | 100mm |
| Tiêu chuẩn | CE |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TR1D-R4CC 110-220VAC Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





