
Mô tả
Thông số kỹ thuật TX4S-B4S
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Số kênh | 1 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control, P control, PD control, PI control, PID control |
| Loại đầu vào cảm biến | Cu 50Ohm, DPt 100Ohm, J, K, L, R, S, T |
| Loại ngõ ra điều khiển | Voltage output for driving SSR |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Phụ kiện đi kèm | Bracket |
| Phụ kiện mua rời | Communication converter: SCM-38I, Communication converter: SCM-US, Com munication converter: SCM-US48I, Communication converter: SCM-WF48, Converter cable: EXT-US, Display units(DS/DA-T series), Terminal covers: RSA-Cover munication converter: SCM-US48I, Communication converter: SCM-WF48, Converter cable: EXT-US, Display units(DS/DA-T series), Terminal covers: RSA-Cover |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 14mm |
| Dải nhiệt độ | 0...1700ºC, -100...400ºC, -148...752ºF, -22...1472ºF, -22...999.9ºF, - 30...800ºC, 32...3092ºF, -40...1472ºF, -40...800ºC, -40...999.9ºF, -50...1200ºC, -50...200ºC, -50...400ºC, -50...999.9ºC, -58...2192ºF, -58...392ºF, -58...752ºF, -58...999.9ºF 30...800ºC, 32...3092ºF, -40...1472ºF, -40...800ºC, -40...999.9ºF, -50...1200ºC, -50...200ºC, -50...400ºC, -50...999.9ºC, -58...2192ºF, -58...392ºF, -58...752ºF, -58...999.9ºF |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 2 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Truyền thông | RS-485 |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W45xH45mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 86.7g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 48mm |
| Chiều sâu tổng thể | 51mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP50 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC, KC, UL |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TX4S-B4S 110-220VAC, 48x48mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





