
Mô tả
Thông số kỹ thuật TZ4ST-14R
| Phương pháp hiển thị | LED 7 đoạn 4 số |
|---|---|
| Phương thức điều khiển | Điều khiển ON / OFF, điều khiển P, PI, PD, PIDF, PIDS |
| Loại ngõ vào | Thermocouple: K(CA), J(IC), E(CR), T(CC), R(PR), S(PR), N(NN), W(TT)RTD: DPt100Ω, JPt100ΩAnalog: 1-5VDC , 0-10VDC , DC4-20mA |
| Chu kỳ lấy mẫu | 500ms |
| Ngõ ra điều khiển | Relay(250VAC~ 3A) |
| Ngõ ra tùy chọn | Event 1 |
| Nguồn cấp | 100-240VAC~ 50/60Hz |
| Độ chính xác hiển thị | F.S ± 0.3% or 3℃, chọn mức cao hơn |
| Độ trễ ngõ ra cảnh báo | 1 đến 100℃ (0.1 đến 100.0℃) |
| Dải tỷ lệ | 0.0 đến 100.0% |
| Thời gian tích phân | 0 đến 3600 giây |
| Thời gian phát sinh | 0 đến 3600 giây |
| Thời gian điều khiển | 1 đến 120 giây |
| Cài đặt LBA | 1 đến 999 giây |
| Cài đặt Ramp | Dốc lên, Dốc xuống: 1 đến 99 phút |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 218g(Xấp xỉ 162g) |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TZ4ST-14R Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





