
Mô tả
Thông số kỹ thuật TZN4M-R4C
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Nguồn cấp | 100...240VAC |
| Số kênh | 1 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | ON-OFF control, P control, PD control, PI control, PIDF control, PIDS control control |
| Loại đầu vào cảm biến | DPt 100Ohm, JPt 100Ohm, E, J, K, N, R, S, T, W, 0...10VDC, 1...5VDC, 4 ...20mADC ...20mADC |
| Loại ngõ ra điều khiển | Linear current output |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Phụ kiện đi kèm | Flush mounting bracket, Bracket |
| Phụ kiện mua rời | Terminal cover: RMA-COVER |
| Loại | Điều khiển kĩ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LED |
| Số kí tự hiển thị | 4 |
| Chiều cao kí tự (Giá trị đo) | 13mm |
| Dải nhiệt độ | 0...1300ºC, 0...1700ºC, 0...2300ºC, 0...500ºC, 0...800ºC, -199.9...400 ºC, -200...400ºC, -100...1300ºC, -100...999.9ºC, -199.9...199.9ºC, -1999...9999ºC ºC, -200...400ºC, -100...1300ºC, -100...999.9ºC, -199.9...199.9ºC, -1999...9999ºC |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 1 |
| Loại ngõ ra phụ | Relay output |
| Ngõ ra chuyển tiếp | 4...20mADC |
| Truyền thông | No |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W68xH68mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10...50°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 355g |
| Chiều rộng tổng thể | 72mm |
| Chiều cao tổng thể | 72mm |
| Chiều sâu tổng thể | 95mm |
| Tiêu chuẩn | CE, UL |
Tổng quan về Bộ điều khiển nhiệt độ TZN4M-R4C 100-240VAC 72x72mm Autonics
Sản phẩm liên quan
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





