
Còi báo B2NB-B1D-R B2NB Series AUTONICS
Mã sản phẩm: B2NB-B1D-R
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật B2NB-B1D-R
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | B2NB-B1D-R |
| Tên sản phẩm | Còi báo B2NB-B1D-R B2NB Series AUTONICS |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) |
| Nguồn tiêu thụ | Max. 1.5W |
| Áp suất âm thanh | 12VDC 88±12dB(0.1m)24VDC 93±12dB(0.1m) |
| Loại âm thanh | Âm thanh liên tục / gián đoạn |
| Lỗ lắp đặt | Tương thích Ø22 / 25mm |
| Đèn chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP30(bảng điều khiển phía trước) |
| Chất liệu_Thân | PA6 |
| Chất liệu_Đầu | Polycarbonate |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 ℃ đến 45 ℃, bảo quản: -20 đến 65 ℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 214g(Xấp xỉ 14g) |
| Copyright | Misutech.vn |
Tổng quan về Còi báo B2NB-B1D-R B2NB Series AUTONICS
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





