
Còi báo B2PB-B1D-R Autonics
Mã sản phẩm: B2PB-B1D-R
Nhà Sản Xuất: autonics
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
1 VNĐ
Mô tả
Thông số kỹ thuật B2PB-B1D-R
| Tính năng | Chi tiết |
| Thông Số | Giá trị |
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận (Inductive Proximity Sensor) |
| Dạng cảm biến | Đui ren hình trụ M8 (8mm) |
| Chất liệu vỏ | Nhựa (Polycarbonate) |
| Dòng ra | NPN (Sinking) |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm (độ phân giải 2mm) |
| Tần số hoạt động | 1 kHz |
| Điện áp cung cấp | 10-30 VDC |
| Điện áp ra | 0V (Khi không có vật thể) |
| Dòng ra tối đa | 200 mA |
| Tình trạng ra | NO (Normally Open) |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ: -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35-95% (Không ngưng tụ) |
| Kích thước | Đường kính 8 mm, chiều dài 36 mm |
| Chỉ số bảo vệ | IP67 (Chống bụi và nước) |
Tổng quan về Còi báo B2PB-B1D-R Autonics
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





