
Mô tả
Thông số kỹ thuật B6MA-4GDN
| Điện áp nguồn cấp | 12...24VDC |
| Kiểu tín hiệu | Chỉ cảnh báo âm thanh |
| Âm lượng (cách 1 mét) | 95dB |
| Số giai điệu | 4 |
| Phụ kiện đi kèm | Long đen phẳng, Đai ốc, Long đen vênh |
| Phụ kiện mua rời | No |
| Loại | Còi báo |
| Loại âm thanh | Ngắt quãng |
| Âm thanh | Ambulance, For Elise, Police, Ringtone |
| Điều chỉnh âm lượng | Có |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Công suất | 3W |
| Hỗ trợ thẻ nhớ SD | Không |
| Chất liệu | Nhựa |
| Màu thân | màu xám |
| Chức năng | Supported Transistors (NPN) |
| Kiểu đấu nối | Bắt vít |
| Kiểu lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | D66mm |
| Môi trường hoạt động | Chống bụi, Chống nước, Ướt |
| Nhiệt độ môi trường | -10...55°C |
| Độ ẩm môi trường | 35...85% |
| Khối lượng tương đối | 130g |
| Chiều rộng tổng thể | 80mm |
| Chiều cao tổng thể | 80mm |
| Chiều sâu tổng thể | 50.4mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 (From panel front) |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Tổng quan về Còi báo B6MA-4GDN Autonics
Chăm sóc khách hàng
Call: 0866.555.212/0866.555.282
Ms Hương Giang
Call/Zalo: 0988.902.520
Ms Đoàn Phương
Call/Zalo: 0988.744.460
Ms Thu Hường
Call/Zalo: 0369.743.880
Ms Thanh Thảo
Call/Zalo: 0988.298.802
Dịch vụ kỹ thuật / bảo hành
Call/Zalo: 0979.316.108
Email liên hệ
kinhdoanhhpt@haiphongtech.vn





